![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/330263911_749474236586635_5088157437439793057_n-1024x576.jpg)
ระหว่างวันที่ 21-24 มีนาคม 2566 คุณครูชั้นประถมศึกษาปีที่ 3-6 ได้เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการ เพื่อเพิ่มศักยภาพด้านการใช้เทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับปีการศึกษา 2566 ด้วย Application : School Work และ Classroom โดยมี ม.นฤพนธ์ คูณกำไร (ALL) เป็นวิทยากร โอกาสนี้ เซอร์เรมอนด์ พิเศษศักดิ์ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรม