ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงเมทินี ชววัฑรัตน์ชัย
ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงเมทินี ชววัฑรัตน์ชัย ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/5 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ประเภท BARE BOW U12 18 เมตร รอบเก็บคะแนนและรอบดวลบุคคล ในการแข่งขันยิงธนู รายการ 2022 Arrowhitz Fun Shoot ในวันที่ 2-3 กรกฎาคม 2565 ณ สนามยิงธนู Arrowhitz
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/294465850_5314863528606216_6437792220032311348_n-1024x478.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/294608715_5314863518606217_4189395573035585950_n-1024x768.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/294813069_5314863491939553_7339380630039218439_n-1024x478.jpg)