วันที่ 19 สิงหาคม 2565 เซอร์มาร์การิตา กิจเจริญ อธิการิณี พร้อมตัวแทนคุณครูร่วมคำนับศพร้อยตำรวจตรี อัมพร ทองสร้อย บิดามิสกุลวดี ทองสร้อย ณ วัดคลองส่งน้ำ จังหวัดนครราชสีมา โอกาสนี้สมาชิกบ้านอัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลมทุกคน ร่วมใจกันวอนขอพระเจ้าได้โปรดรับดวงวิญญาณของท่านไว้ในอ้อมพระหัตถ์ของพระองค์ตลอดไป และร่วมขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับมิสกุลวดีด้วยค่ะ
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/300186389_555570533030736_8631314905510179488_n-1024x768.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/300167210_555570563030733_2387325701662274978_n-1024x768.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/300218405_555570529697403_1013797743330798558_n-1024x768.jpg)