ขอแสดงความยินดีกับเด็กหญิงเมทินี ชววัฑรัตน์ชัย
ขอแสดงความยินดีกับเด็กหญิงเมทินี ชววัฑรัตน์ชัย ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/5 ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันยิงธนูประเภทคันธนูทดกำลัง CP U12 รุ่นอายุต่ำกว่า 12 ปี และได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ประเภท BARE BOW U12 รุ่นอายุต่ำกว่า 12 ปี จากการแข่งขันยิงธนูการกุศล จัดโดยสนามยิงธนู AF (SHOOT FOR CHARITY 2022) ณ สนามยิงธนูเอเอฟ
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298497979_548925187028604_6838797359130434578_n-1024x478.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298510020_548925170361939_3380832521862346103_n-1024x683.jpg)
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298465994_548925217028601_4837569291588366266_n-1024x683.jpg)