เด็กหญิงพิมพ์พจี พสุธาดลอนันต์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/เด็กหญิงพิมพ์พจี-พสุธาดลอนันต์-ชั้นประถมศึกษาปีที่-33-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงพิมพ์พจี พสุธาดลอนันต์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา ( ยิมนาสติก ) ได้รับเหรียญรางวัล จากการประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567 ดังนี้
🥈เหรียญเงินยิมนาสติกลีลา ทักษะเชือก รุ่นอายุ 7-9 ปี
🥇เหรียญทองยิมแดนซ์ (ประเภททีม)