ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS – ฮับกิโด เด็กหญิงณภัชกมล ลิมป์ทองทิพย์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/5
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/เด็กหญิงณภัชกมล-Hapkido-Central-Region-Championship-2024-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS – ฮับกิโด เด็กหญิงณภัชกมล ลิมป์ทองทิพย์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/5 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา (ฮับกิโด) รับรางวัล 1 เหรียญทอง (แชมป์ภาคกลาง) ประเภทต่อสู้ Kyorugi ยุวชนหญิง รุ่นอายุ 9-10 ปี รายการ Hapkido Central Region Championship 2024