ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงมิลินทร์ ชัยสุข ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/เด็กหญิงมิลินทร์-ชัยสุข-ชั้นประถมศึกษาปีที่-31-1024x576.png)
ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงมิลินทร์ ชัยสุข ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา ( Inline skate ) ได้รับเหรียญรางวัล รองชนะเลิศอันดับสอง ประเภท Standard Rookie รุ่นอายุไม่เกิน 9 ปี หญิง จากรายการ MTL Inline skate Championship 2024 Circuit 1 ณ Market Village Suvarnabhumi