ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS
เด็กหญิงสุรียาวรรณ จันลอด ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/2
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/เด็กหญิงสุรียาวรรณ-จันลอด-ชั้นประถมศึกษาปีที่-12-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงสุรียาวรรณ จันลอด ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/2 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันศิลปะการแสดง (นาฏศิลป์) ได้รับรางวัล Gold Medal ประเภท Superkids Freestyle จาก รายการ ATOD International Dance Competition 2024