เด็กหญิงลาทิชา เมตมันกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 ได้รับได้รับรางวัล รายการ ATOD International Dance Competition 2024

ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงลาทิชา เมตมันกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงลาทิชา เมตมันกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันศิลปะการแสดง ( Balle t) ได้รับได้รับรางวัล Gold Medal ประเภท Super kids – Repertoire จาก รายการ ATOD International Dance Competition 2024 ภาพบรรยากาศการแข่งขัน

kanyapak tiraporn

21 May 2024

เด็กหญิงอุนนดา อุนนานนท์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/5 ได้รับรางวัล THAILAND HIP HOP DANCE CHAMPIONSHIP 2024

ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงอุนนดา อุนนานนท์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/5 ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงอุนนดา อุนนานนท์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/5 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันศิลปะการแสดง ( HIP HOP DANCE) ได้รับ🥈รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 2 จาก THAILAND HIP HOP DANCE CHAMPIONSHIP 2024 เวทีการแข่งขันเต้นฮิปฮอปที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของประเทศไทย และได้รับสิทธิ์เป็นตัวแทนประเทศไทยไปแข่งขันเต้นฮิปฮอปชิงแชมป์โลก WORLD HIP HOP DANCE CHAMPIONSHIP 2024 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงมิลินทร์ ชัยสุข ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ได้รับเหรียญรางวัล รายการ MTL Inline​ skate​ Championship 2024 Circuit 1

ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงมิลินทร์ ชัยสุข ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงมิลินทร์ ชัยสุข ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา ( Inline skate ) ได้รับเหรียญรางวัล รองชนะเลิศอันดับสอง ประเภท Standard Rookie รุ่นอายุไม่เกิน 9 ปี หญิง จากรายการ MTL Inline​ skate​ Championship 2024 Circuit 1 ณ Market Village Suvarnabhumi ภาพบรรยากาศการแข่งขัน

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงพิมพ์พจี พสุธาดลอนันต์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3 ได้รับเหรียญรางวัล การประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567

เด็กหญิงพิมพ์พจี พสุธาดลอนันต์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงพิมพ์พจี พสุธาดลอนันต์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา ( ยิมนาสติก ) ได้รับเหรียญรางวัล จากการประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567 ดังนี้🥈เหรียญเงินยิมนาสติกลีลา ทักษะเชือก รุ่นอายุ 7-9 ปี🥇เหรียญทองยิมแดนซ์ (ประเภททีม) ภาพบรรยากาศการแข่งขัน ยิมนาสติกลีลา ทักษะเชือก ภาพบรรยากาศการแข่งขัน ยิมนาสติกลีลา แดนซ์

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงกศิวิดา เถาหมอ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ได้รับเหรียญรางวัล จากการประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567

คนเก่ง ASCS เด็กหญิงกศิวิดา เถาหมอ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงกศิวิดา เถาหมอ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (ยิมนาสติก) ได้รับเหรียญรางวัล จากการประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567 ดังนี้ 🥇เหรียญทองยิมนาสติกลีลา ทักษะเชือก รุ่นอายุ 7-9 ปี🥇เหรียญทองยิมแดนซ์ (ประเภททีม)

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงไทย่า ยอน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ได้รับรางวัลชนะเลิศ รายการSPRC – CALTEX – YOUNG BADMINTON CHAMPIONSHIP 2024

คนเก่ง ASCS เด็กหญิงไทย่า ยอน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงไทย่า ยอน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (แบดมินตัน) 🏸 ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประเภทหญิง คู่ รุ่นอายุไม่เกิน 9 ปี การแข่งขันแบดมินตันรายการSPRC – CALTEX – YOUNG BADMINTON CHAMPIONSHIP 2024

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงญาณิดา พิบูลทวีพร ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/2 ได้รับรางวัล รายการ เยาวชนพัฒนาฝีมือ บางเลน-นครปฐม สปริ้นเตอร์เซอร์กิต

เด็กหญิงญาณิดา พิบูลทวีพร ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/2 เด็กหญิงญาณิดา พิบูลทวีพร ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/2 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (ว่ายน้ำ) ได้รับรางวัล 🏆ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ชนะเลิศอันดับ 3 รุ่น 12 ปีหญิง จากการแข่งขันรายการ เยาวชนพัฒนาฝีมือ บางเลน-นครปฐม สปริ้นเตอร์เซอร์กิต ณ. สระว่ายน้ำเทศบาลตำบลบางเลน จังหวัดนครปฐมและเหรียญรางวัลดังนี้ 1.เหรียญทองท่าผลัดฟรีสไตล์ 25 M 2.เหรียญเงินท่ากบ 25 M 3.เหรียญทองแดงท่าฟรีสไตล์ 25 M 4.เหรียญทองแดงท่าฟรีสไตล์ 50 M 5.เหรียญทองแดงท่าผีเสื้อ 25 M 6.เหรียญทองแดงท่าผีเสื้อ 50 M

kanyapak tiraporn

19 May 2024

เด็กหญิงมัณชิตา สิงหเสนี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/3 ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ ลำปางสปิ้นเตอร์ ครั้งที่ 4

เด็กหญิงมัณชิตา สิงหเสนี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/3 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงมัณชิตา สิงหเสนี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/3 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (ว่ายน้ำ) ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ ลำปางสปิ้นเตอร์ ครั้งที่ 4 ณ สระว่ายน้ำมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตลำปาง จังหวัดลำปาง ดังนี้ 🥇 รางวัลเหรียญทอง จำนวน 5 เหรียญ-ท่ากรรเชียง 25 เมตร-ท่าผีเสื้อ 50 เมตร-ท่าฟรีสไตล์ 25 เมตร-ท่าผีเสื้อ 25 เมตร-ท่าฟรีสไตล์ 50 เมตร🥉 เหรียญทองแดง 1 เหรียญ-ท่ากรรเชียง 50 เมตร

kanyapak tiraporn

17 May 2024

เด็กหญิงลักษณ์นารา จันภักดี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/5 ได้รับรางวัล THE ANGEL BY LI-NING JUNIOR BADMINTON CHAMPIONSHIP 2024

เด็กหญิงลักษณ์นารา จันภักดี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/5 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงลักษณ์นารา จันภักดี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/5 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (แบดมินตัน) ได้รับรางวัลชนะเลิส รุ่น GSU9 FIX RANG จากรายการ การแข่งขัน รายการ THE ANGEL BY LI-NING JUNIOR BADMINTON CHAMPIONSHIP 2024

kanyapak tiraporn

15 May 2024

เด็กหญิงกัญญณัช อ่อนหวาน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/4 ได้รับรางวัล จากรายการ เวทีประกวดเต้น yamaha Thailand Music Festival

เด็กหญิงกัญญณัช อ่อนหวาน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/4 ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่งASCSเด็กหญิงกัญญณัช อ่อนหวาน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/4 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านดนตรี (PIANO) ได้รับรางวัลดีเด่น ประเภท Piano Solo รุ่นอายุไม่เกิน 9 ปี จากรายการ เวทีประกวดเต้น yamaha Thailand Music Festival

kanyapak tiraporn

15 May 2024
1 2 3 5