ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงพรปภัทร เราพิพัฒนพงษ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/เด็กหญิงพรปภัทร-เราพิพัฒนพงษ์-ชั้นประถมศึกษาปีที่-33-1024x576.jpg)
เด็กหญิงพรปภัทร เราพิพัฒนพงษ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา (ยูยิตสู) ได้รับถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยมยุวชนหญิง อายุไม่เกิน 8-9 ปี จากการแข่งขัน ยูยิตสูชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย 2024 (JU-JITSU THAILAND CHAMPIONSHIP) และเหรียญรางวัลดังนี้
- ประเภท Fighting เหรียญ ทอง
- ประเภท Jiujutsu เหรียญทอง
- ประเภท No-Gi เหรียญเงิน