ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงเจนิสา ติวะกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/5
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/เด็กหญิงเจนิสา-ติวะกุล-ชั้นประถมศึกษาปีที่-35-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงเจนิสา ติวะกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/5 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา ( เทควันโด ) รับรางวัลเหรียญทองแดง ประเภทต่อสู้ยุวชนหญิง รุ่นอายุ 9-10 ปี จากรายการแข่งขันพระพิษณุโลกสองแคว เมืององค์ดำ ประจำปี 2567