ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS – เทควันโด เด็กหญิงปุณิกา ศรีบุณยาภิรัต ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/เด็กหญิงปุณิกา-ศรีบุณยาภิรัต-ชั้นประถมศึกษาปีที่-11-1-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS – เทควันโด เด็กหญิงปุณิกา ศรีบุณยาภิรัต ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 ได้รับรางวัล 2 เหรียญทอง 1 เหรียญเงิน ประเภท Poomsae และ 1 เหรียญทอง ประเภท Speed Punch รุ่นอายุ 5-6 ปี หญิง รายการ The 6th Young Thai Taekwondo