ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงเจดาริน ติวะกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/2
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/เด็กหญิงเจดาริน-ติวะกุล-ชั้นประถมศึกษาปีที่-12-1-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงเจดาริน ติวะกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/2 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันกีฬา ( เทควันโด ) รับรางวัลเหรียญทอง ประเภทต่อสู้ยุวชนหญิง รุ่นอายุ 7-9 ปี และได้รับถ้วยนักกีฬาหญิงยอดเยี่ยม จากรายการแข่งขันพระพิษณุโลกสองแคว เมืององค์ดำ ประจำปี 2567