ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงลาทิชา เมตมันกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/เด็กหญิงลาทิชา-เมตมันกุล-ชั้นประถมศึกษาปีที่-11-ATOD-International-Dance-Competition-2024-1024x576.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคนเก่ง ASCS เด็กหญิงลาทิชา เมตมันกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันศิลปะการแสดง ( Balle t) ได้รับได้รับรางวัล Gold Medal ประเภท Super kids – Repertoire จาก รายการ ATOD International Dance Competition 2024