คนเก่ง ASCS เด็กหญิงกศิวิดา เถาหมอ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/image-3-1024x576.png)
ขอแสดงความยินดีกับ คนเก่ง ASCS เด็กหญิงกศิวิดา เถาหมอ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1 เข้าร่วมทักษะการแข่งขันด้านกีฬา (ยิมนาสติก) ได้รับเหรียญรางวัล จากการประเมินทักษะความสามารถด้านกีฬายิมนาสติก มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี ครั้งที่ 3 ประจำปี 2567 ดังนี้
🥇เหรียญทองยิมนาสติกลีลา ทักษะเชือก รุ่นอายุ 7-9 ปี
🥇เหรียญทองยิมแดนซ์ (ประเภททีม)