![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/GRADUATION-CEREMONY-ASCS-113-002-1024x683.jpg)
GRADUATION CEREMONY ASCS 113
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เซอร์อักแนส บุญรักษา ศรีตระกูล อธิการิณีเจ้าคณะแขวงประเทศไทย คณะภคินีเซนต์ ปอล เดอ ชาร์ตร ให้เกียรติประธานในพิธี GRADUATION CEREMONY มอบวุฒิบัตรจบการศึกษาแก่นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 รุ่น 113
![](https://ascs.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/GRADUATION-CEREMONY-ASCS-113-003-1024x683.jpg)
จากนั้นเซอร์มาร์การิตา กิจเจริญ อธิการิณี พร้อมคณะเซอร์ เป็นประธานพิธี “ผูกขวัญ กตัญญุตา” อวยพรและส่งมอบความรัก ความปรารถนาดีแด่ศิษย์ ภายในงานคณะเซอร์ คุณครูและนักเรียนร่วมสังสรรค์…วันแห่งความสำเร็จของนักเรียนรุ่น Rabbity of ASCS 113